Miền Nam Chiều mưa cùng người tình Lam Anh

Soi 001

Binh nhì
Mấy hôm rồi Saigon mưa quá làm tâm trạng cũng xao động… nhưng chắc do thằng em xao động nhiều hơn. Hôm nay tâm trạng tao có chút vui nhờ Tây Ban Nha nên muốn chia sẻ chút kỷ niệm với em người tình thân quen Lam Anh. Hôm rồi được lúc xong việc sớm tranh thủ lúc ngớt mưa chạy qua Eros để gặp em. Mà xui sao mấy tml cũng đồng quan điểm qua cùng lúc vậy là kẹt phòng. Vì không muốn chờ lâu nên t mạnh tay lấy luôn phòng VIP có bồn 🛁. Cũng hơi rén nhẹ nhưng thôi có mấy khi có thời gian gặp em đâu với cũng hơi mệt người chắc do dính vài hạt mưa nên quyết định lên ngâm bồn luôn.
Lên phòng chắc xả nước cũng 20’ bồn mới đầy một nửa. Nhắn tin hỏi em xong chưa lên tâm sự mỏng thì vừa may e cũng lên được. E vào cái là luyên thuyên đủ chuyện. E cứ xuýt xoa sao a lấy phòng to thế làm t cũng hơi ngại mà e nói thôi để e sống ảo chút vậy là để cho e chụp choẹt các kiểu trong lúc t ngâm bồn. Được một lúc thấy người ra mồ hôi khỏe khỏe liền kéo em lên giường vào việc chính. E thì luôn làm t say đắm với làn da trắng mịn không tì vết và mùi nước hoa trên cơ thể e. Dạo đầu nhẹ nhàng với em chút thì thằng em biểu tình đòi công lý. Cũng do em quá tinh nghịch với thằng em vậy là đeo bao. Vẫn như một thói quen khi gặp người yêu …nhập cuộc truyền thống rồi qua doggie rồi úp thìa và rồi thằng em cũng chịu out trong khoái cảm lâng lâng. Phải nói cái cảm giác vừa out vừa ngắm bờ mông 🍑 tràn đầy của em thật là phê và mê 😍. Tâm sự với e thêm chút rồi chia tay e trong chiều mưa.🌧
V1:8/10
V2:10/10
V3:10/10 (với t chắc bonus 11/10)
V4: Gọn xinh (t ko vet, nhưng nhìn khít hồng)
Thông tin về bé thì ae cứ tìm hàng miền nam kv Phú Nhuận là thấy bé Lam Anh 800k nhé. Service của bé chưa bao giờ làm t thất vọng. Tới giờ ngồi nhớ lại mà thấy lấn cấn ghê 🍆. Chúc các đồng dâm có chỗ trú mưa ấm áp 😎

amung
X