Có ae nào thích nvay k!

Anluongnhanuoc

Binh nhất
Ae nào có vk đã lần nào hai vc địt nhau lén lút mà có người ngủ cùng phòng chưa? Hoặc có người trong nhà hai vc địt nhau trong phòng rên, địt phành phạch cố tình cho người ngoài nghe thấy. Mình và vk mình k có nói cho nhau biết là thích kiểu địt đó nhưng mình biết vk mình cung khá thích đơn giản là lần nào có người ngoài phòng (vc mình ở chung cư như ae biết cửa và tường cách âm kém) đợt có thằng e đồng nghiệp mình qua ở qua đêm, hay có con e nhân viên của vk mình xin ở 1 tg trong tg tìm nhà, hay có đợt mẹ vk, hoặc e vk mình có tg cũng ở phòng bên cạnh hoặc đi lại bên ngoài phòng. Mình đều kích thích và hai vc mình địt nhau đặc biết mình cố tình doggy mạnh thúc đít vk mình làm tiếng kêu phành phạch vk mình vẫn hưởng ứng bình thường còn rên như chỉ có hai vc ở nhà. Nói thật những lúc đó hứng kinh khủng. Vừa rồi cũng có hai đứa cháu con chị vk bay vào chơi hai vc đi du lịch gửi hai đưaa (hoc cấp3) ở nhà mình. Tối đến cho hai đứa ngủ cùng phòng mình luôn tối k biết hai đứa có ngủ k mình móc lồn vk mình lấy con cặc giả đút từ đằng sau. Rồi hôm sau khi hai đứa đang ngoài phòng khách (căn nhà mình có 85m2) xem tivi vc mình mở cửa phòng ngủ mình kêu vk bú cu cho mình mới đầu vk mình lưỡng lự nhưng độ dâm minh cao hiểu ý thích kiểu lén lút nên phải bú thôi, vk mình nằm ngửa mình ở trên mà dập vào mồm và bắn tinh vào họng cho vk mình uống. Nghĩ lúc đó 1 trong hai đưa mà vào phòng là thấy cảnh mùnh đang thúc cu vào họng vk mình từ trên xuống. Nghĩ run nhưng mình thấy khá hứng. Trên đây là câu chuyện mình chia sẻ ae có câu chuyện tương tự thì có thể cs ae đọc nhé.tks

amung
X