Đêm mưa say cùng em SGBB tóc vàng chiều tới bến

ericsaigon

Binh nhất
Hi các đồng râm! Lâu rồi mình mới onl lại
Mình có 1 tgian ngắn trải nghiệm bé bb này 3 4 lần. Bé này thì nhận theo lần, tui nch tìm hiểu này kia thì biết em nó cũng khó khăn nên cũng muốn có người hỗ trợ. Bé này sinh viên nên cũng k có đòi hỏi cao nên mình chốt đi qua đêm thì đưa em 1tr5 thôi. Thấy em nó nch vui vẻ, tình cảm nên mình cũng thoải mái.
Em nó cũng chịu nt dăm dăm với mình như mấy đoạn tin nhắn dưới mình có để, mời anh em đọc:)))) Chứ giờ đọc lại mình thấy mình tục quá haha
Đến ngày hẹn mình book phòng r mua 2 chai Soju, em nó đi grab lên ks. 2 anh em ngồi ghế tâm sự nhiều chuyện bên cửa sổ, xong đến lúc em nó say rồi mình hỏi anh nứng quá sao giờ:)) Và cái kết em nó quỳ xuống móc con ciu mình ra bú như chưa từng bú. Hứng quá mình xoay mông lại em nó tự hiểu ý ôm mông mình bú đjt, cảm giác quá tê... nói chung cũng thuộc dạng tê nhất từ trước tới h từng trải nghiệm.
Ngoại hình thì em này cũng thuộc dạng chuẩn theo mình đánh giá 8/10. Thơm phức, mịn màng
Trải nghiệm xong rồi mình sẵn sàng share lại cho 1 vài anh em hehe. Ai xin share thì inbóc để lại zalo mình nhắn, rảnh rảnh mình onl thì share. Ưu tiên mấy mem ở Sg, có lòng thì share mình ít lộc cafe :v Share ít cho vài anh em nhanh thôi nhé chứ share nhiều quá loãng cũng ko hay. Mời anh em xem clip đánh giá em nó kkk

Xem ảnh/clip 1008286

Ảnh/Video/Clip đính kèm

amung
X