Đứa cháu năm nay lên lớp 9

Babecute

Binh nhất
Vào luôn chủ đề thì t có đứa cháu. Từ nhỏ hay thích chơi với t. Dạo gần đây lại để ý thấy cơ thể nó phát triển. Có lần nó vs đứa e nhỏ xíu sang nhà t chơi. Đứa e nghịch bẩn thì nó vào tắm qua cho đứa em nó. T có vào xem lỡ có nghịch gì. Thấy nhóc chổng mông nhìn chỉ muốn lao vào tụt ra để đúc vào. Bờ mông căng mà nhìn non của gái đang tuổi lớn, cộng thêm khe lồn nhỏ hơi in ra. Và t có lấn tới vờ xem ẻm tắm cho em, 1 tay thì đặt ở lưng và đưa dần dần xuống mông. Bất ngờ thay e kh có phản kháng gì, cứ thế t thỉnh thoảng xoa xoa cái rồi bóp nhẹ và ẻm vẫn chỉ tập trung tắm cho em nó. Và trong đầu t bắt đầu có kế hoạch đen tối vs ẻm 😂. Có lần thấy ẻm nằm úp chơi game, vẫn bờ mông to và căng đó t có ngồi cạnh và đặt thẳng tay vào mông, rồi dần dần vừa hỏi vài câu vui vui thì tay kia luôn xuống khe bướm em. Em giật mình kiểu siết cơ mông lại nhưng vẫn không nói gì chỉ chăm chú chơi. Lúc sau t vẫn đưa ngón tay ở khe L em thì e bắt đầu ưỡn mông ( các tml hiểu em đang như thế nào rồi chứ )

Và đó 2 chú cháu chăm trò chuyện hơn trên zalo, vì t đi học không ở quê nhiều nên ẻm chịu khó nhắn ( nhắn như nào lại là câu chuyện gạ gẫm dài 😂 ). Và từ đó biết em cũng mê chú và muốn chiều lòng chú. Từ đó mới có bài đăng này và video cho mấy tml xem 👇
Văn thì hơi lủng củng nhưng muốn share câu chuyện cho ae đọc.
T khẳng định là sẽ không djt ẻm. Vì vừa là cháu mà còn nhỏ tuổi. Đang xin ý kiến train cho em nó như nào tiếp đây. Có clip hay t lại lên bài cho ae
Có clip em nó thủ dâm đít mà lộ mặt nên chưa dám đăng

amung
X