Em xin dừng cuộc chơi tại đây !

Tìm Em Trai

Thượng sĩ
Em chào toàn thể cộng đồng rphang ở đây !
topic này em xin phép thông báo ngừng cuộc chơi tại đây ạ !

Lí do thì tại nhóm em tạo anhem giao lưu bị leak video vợ ck ra ngoài lên những cái web đen rồi ( hẳn clip 16p ), trong đó có rất nhiều video hơn 5-10p ... em sợ là chúng nó leak cả mẹ rồi.

Em chỉ muốn 2 vợ ck có cái mới để chơi, để giao lưu kết nối anh em :happy:, nhóm em tạo kết nối cho mấy cặp tìm được bạn cuck, some hay là truyền cảm hứng cho nhiều cặp vợ ck cũng gọi là được nhiều rồi. Cái điều em cần ở đây là kín đáo và riêng tư cho mọi người. Có nhiều anh em hâm mộ trong nhóm em tìm được bull ưng ý và có 1 số anh em xin vào nhóm leak ít clip để kiếm chút cháo nhưng nó ở 1 giới hạn hạn chế người biết và không phổ biến thôi. Em chơi quá đẹp với mọi người luôn rồi ấy, em biết là ai cũng có nhu cầu hết. Không có cái này thì có cái kia, nhưng mà cặp em không cần PR hay là lan tỏa đến nhiều người hajz... Hiện tại hên là video em có che mặt đầy đủ nhưng không biết ai leak video hết. Em hy vọng tha cho vợ chồng em, và em cũng có 1 bull ruột rồi. Bây giờ em không tuyển thêm bull hay gì nữa hết.Đây là cái topic cúi cùng em đăng cám mơn mọi người ủng hộ và cảm mơn rphang đã cho cặp em có chỗ để giải trí từ đó đến giờ.
Thân ái và chào tạm biệt mọi người.

amung
X