Miền Nam Quên lối về với bé Chi nhà Bee

tieude_sg

Binh nhì
==> Dạo này thấy dịch vụ spa vuốt lướt nở rộ nhiều,nghe ae trong giới giang hồ đồn đại cũng lâu,nay mới có dịp “Mục sở thị” và trải nghiệm với em Chi này.
Đọc lướt 1 hồi thì chọn được 1 spa cũng gần chỗ mình ở(tui ở GV nha)liền nt book 1 slot.đúng giờ ngọ cty đc nghỉ trưa liền mò qua,tới nơi là thấy 1 bảng SPA chà bá lửa,nghĩ mình đi nhầm chỗ nên lôi đt ra gọi xác minh lại với em lễ tân thì đúng là đia chỉ 151.sau đó mới dám đâm đầu vô.
Bước vô spa là có quầy lễ tân,vừa ngồi xuống có bé đem trà hoa cúc ra mời,( điểm cộng) nhìn xung quanh thì bé nào cũng mặc váy xinh hết.ngồi đợi 5p có bé ra cầm lon bò cụng rồi mời lên lên lầu
==> lên lầu mở cửa bước vô là có mỗi phòng riêng cho ae nha,phòng khá sạch sẽ và thơm mùi tinh dầu,cộng với nhạc mở nghe thật chill.em Chi kêu mình vô toilet tắm và đưa cho mình 1 quần sịp giấy để mặc khi bước ra
==> Tắm táp thay đồ xong ra e kêu nằm úp để cho e làm,bé Chi này cũng chịu quậy ah nha,Bé giao tiếp khá hoạt bát, tạo cảm giác gần gũi. Phần vuốt lướt thì đúng là bé làm rất phê,lúc nằm sấp bé vuốt mà ciu mình dựng đứng,bé phải kéo ngược ra sau để cho khỏi cấn và k quên xoa đầu ciu.tới lúc này chịu k nổi thì e nó kêu mình nằm ngửa ra lúc này cái quần đã bị xé ra lúc nào mình k biết luôn. mình cũng tranh thủ khám phá v1 của e. và bàn tay điêu luyện của e vừa vuốt vừa xoa đầu ciu làm mình phải khai hoả.
==>Tổng kết: rất hợp với những ae nào có gu nhẹ nhàng mà đc HJ chứ mấy môn massage mệt kia tui đi riết cũng chán
==>Csvc: vì là Spa,mới chuyển qua vuốt lướt nên phòng sạch sẽ,ok
==>Skill:Massage đủ bài khỏe đủ bài, lực ổn, mình k mê môn này lắm nên kêu e chà vuốt là chính. Mình chưa trải ngiệm mấy pé khác nhưng Chi vuốt cũng khá chill nhé, thả kiến, vuốt mọi ngóc ngách chậm rãi từ từ ,tạm ổn, sẽ ghé lại lần sau để thử mấy bé kia(nghe nói bé Mỹ) cũng lợi hại lắm ah nha
Tổng thiệt hại: mình đi gói 90p-450k, lúc làm xong mình có tip thêm cho em Chi vì giá ở đây vậy là quá tốt cho 90p sung sướng gồm massage khoẻ và Lingam.

amung
X