Miền Nam Trải nghiệm tại STOWN, xách >5m tới nái nha ae

Ultron

Binh nhì
mình trải nghiệm massage cũng nhiều nơi nay thấy ae viết review bàn luận sôi nổi quá nên cũng lập cái acc, viết 1 bài góp vui với ae.

mình thì ghé ndl cũng nhiều lần rồi, 9 10h sáng nt cho quản lí book ngay vé pool đơn kèm bé 225 ( ae nào thích mặt đẹp, v1 to, real từ đầu tới chân, rên như người iu thì book bé này hợp lí nhá )

ngồi ở ndl tí thì có xe chở mình với bé ktv qua stown thư giản, k nói nhiều lên phòng thư giản luôn, vô là phải tắm, ngâm mình trong cái pool cái đã :)) mò mẫm em nó, v1 to mềm bóp sướng tay vl ae, hun hít các kiểu rồi làm nháy cho phê pha ( đm tui khoái tiếng rên của bé này ae ạ, tới lắm :)) )

xong hiệp 1 thì ra ngồi làm dĩa mì xào bò, ngồi nc với bé nó tí thì làm nháy 2, mình thì bỏ massage khoẻ luôn chủ yếu vô ndl để th em nó sướng, nay gặp đc bé này thì ưng ý vl rồi :)) sẽ còn ghé chơi với bé nó nhiều nữa

ps: mình k phải clone rãnh hãng vô đây pr cho ndl hay gì nha ae :)) ae nào muốn thì lập team đi chung cho vui chứ xưa h toàn đi massage 1 mình cũng chơi chán, đừng giành 225 với tui là đc

amung
X